THÔNG SỐ KỸ THUẬT CỦA COMPACT OUTDOOR – OC 4410:
| Công suất làm lạnh L35L35 | 1,6 kW (L40L45) |
| Loại máy nén | Máy nén piston quay |
| Chất làm lạnh / GWP | R134a/1430 |
| Phí làm lạnh | 750 g / 26,5 oz |
| Áp suất cao / thấp | 21/6 thanh 305/88 psig |
| Nhiệt độ hoạt động | +20°C – +50°C |
| Lưu lượng khí (hệ thống / không bị cản trở) | Mạch không khí xung quanh: 530 / 1200 m³/h Mạch không khí trong tủ: 375 / 550 m³/h |
| Gắn | Độc lập |
| Kích thước A x B x C (D+E)
A = Chiều cao | B = Chiều rộng | C = Độ sâu |
550x557x500mm |
| Cân nặng | 50 kg |
| Tần số điện áp | 230V ~ 50/60Hz |
| L35L35 hiện tại | 4,2 A |
| Bắt đầu từ hiện tại | 15,5 A |
| Tối đa. hiện hành | 4,7 A |
| Công suất danh định L35L35 | 1,02 kW |
| Cầu chì | 10 A (T) |
| Đánh giá dòng điện ngắn mạch | 5 kA |
| Sự liên quan | Ống nhựa dẻo 2 x 3 m 180 mm |

